9bê ^^!~ - love

Chẳng thấy mấy ai vào forum ... buồn nhờ. xắp xa nhau roài. Ít ra thì kũg fải nhớ lấy cái forum này sau còn liên lạc nữa chứ

Trang ChínhTrang Chính  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

111111111111

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
adminkòy9b.no1
Admin

Tổ trưởng : 0

Bài gửiTiêu đề: 111111111111   Wed May 26, 2010 10:09 am

Hè đến ,vậy là chúng ta cũng sắp fải chia tay nhau rồi , 4 năm tớ thấy ngắn ngủi quá các cậu ạ, không biết khoảng thời gian 4 năm có đủ để khắc sâu vào tim cái gì đó gọi là lớp " 9B " không nhỉ . Chắc chắc là có rùi , phải không ! Nhớ ngày nào bỡ ngỡ bước vào ngưỡng cửa trường Điện Biên.

Còn bây giờ thì sao nhỉ ,cuối cấp chắc fải chia tay nó rùi. Chia tay cả lớp 9b thân thương .Sẽ không còn nữa những ngày quậy phá , nói truyện râm rả ,không còn những lúc chém gió nữa nhể chém mất nóc nhà sao mai...chém chém... và không còn những lúc nhìn bài sái cả cổ còn bị đánh dấu bài nữa ... Buồn chưa . Xa thầy cô , xa bạn bè , xa mái trường , xa cả cái bàn 4 người ngồi bon chen nhau...xa tất cả những điều đó tớ cảm thấy buồn lắm các cậu ạ.

Thôi đằng nào kũg đã xa , hãy cố giữ lấy những kỉ niệm đẹp bên nhau nhé các cậu . Những giòng lưu bút chắc sẽ không có ở lớp mình đâu nhỉ, bận học cả rồi ai còn để ý đến chuyện đó nữa . Nhưng với tớ kũg chả sao kả. Không lưu bút ở vở , thì tớ lưu vào đây , lưu vào blog 360plus . Chắc cũng ít bạn ở lớp mình đọc được những dòng chữ tớ viết thôi ( Toàn mọt sách biết đếk gì về Internet mô - nói thế thôi , chủ yếu là ăn không ,mọt sách nỗi gì )

Nói về các bạn mới nhớ .

( up ảnh sau )

Quốc anh... thằng bạn tớ . Đếm sem nàu 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11... 9 năm bên nhau, à đâu có 7 năm chứ mấy nhể , năm lớp 7 8 cậu đi công tác bên sở thể dục thể thao ... Ke ke 7 năm , lớp 1 2 3 4 5 . Kậu nhớ kô , hồi đó ra sao nhỉ , quậy vô đối , lúc đó chỉ biết chơi ^^, học là gì ? . Bao kỉ niệm đáng nhớ... nhiều lắm , nhiều vô kể ,một hai câu dài từ đây xuống Sầm Sơn kũg không đủ để kể , phải không .Cái hôm chia tay nhau ấy , trời mưa ... cậu đi ô đến nhà tớ ... chả có việc gì làm, ra nét ngồi ... lần đó là lần cuối cùng tớ gặp cậu nhỉ . Và những ngày sau đó , cậu không đến lớp nữa, kể từ ngày đó tớ kũg thay đổi hẳn ý , không nói truyện nữa , không quậy và chú tâm vào việc học hơn . Nói chung là truyện dài lắm , phải không cậu ... ^^~ Tớ biết sau này cậu muốn làm một cầu thủ chuyên sờ nghiệp , điều này sẽ trở thành hiện thực là cái chắc ^^, một hôm nào đó cậu sẽ đặt chân lên sân cỏ thì hãy ngước lên khán đài nhé, có tớ luôn cổ vũ cho cậu ^^~ Cố gắng nhé cậu !!!

Trong khoảng thời gian đó - 2 năm... Và năm nay là năm thứ 3 . Tớ phải cám ơn cậu nhiều lắm Linh a (AIRDS-ết)ạ . Không có cậu chắc danh hiệu tiên tiến tớ cầm trên tay đã không có đâu nhỉ. Nhiều lúc tớ không hiểu bài , cậu giảng bài cho tớ...Tớ thì cứ Ờ ờ ờ... hiểu gì đâu mà ờ , đọc kĩ hơn thì mới hiểu Laughing . Năm lớp 9 thực sự tớ mới hiểu ra nhiều điều cậu ạ, fải học thì mình mới chào đón được tương lai ( tương lai mà không chào mình thì ông trời kũg chịu) Thế tớ mới chăm chỉ vào học hơn , và kết quả như các cậu biết đấy ^^ . Những lúc tớ copy bài cậu trong giờ kiểm tra ý , thực sự là tớ fải sái kả cổ mới nhìn được bài , cái tay fải của cậu che cả rồi còn đâu, mờ cả mắt mới kiếm được 6 điểm thế kũg tốt , nhưng sau này thì tớ kũg tự làm được bài nhưng mà kũg chả khá hơn 6 điểm là mấy ^^~. Còn những lúc cậu hoá hâm nữa chứ, gắt ầm lên như mụ ngộ những lúc đó tớ mới thấy hài về cậu Ết ngộ ạ . Nói đi thì kũg fải nói lại , cám ơn cậu nhiều nhé, hêhê năm nay thi cấp 3 rùi ,chúc cậu đậu được hàm rồng và điểm toán đạt 9,5 cố kiếm lấy cái xe đạp điện mà chạy ( lúc đó đừng quên cho tớ mượn chạy vài vòng vì đã ước cho cậu đấy )

Nhắc đến cậu chắc kũg fải kể đến vợ kậu nhỉ ( bđê) Đó chýnh là : TRAg hâm . Nhắc đến cậu này thì .... hâm thì fải gọi là ... chắc chốn được trại tâm thần ra Smile) . Hâm của bạn nứ là Hâm hay đó các bạn ạk , hỏi rõ nguyên ro mới biết tại sao cậu bị hâm như vậy :

Trang trả lời không do dự : Bị chó cắn

Hê Hê tớ kể lên blog , lên lớp đừng mắng tớ đếy .

Tớ công nhận cái hâm của cậu hay thật : điên điên rồ rồ ngộ ngộ nhiều lúc còn chập cheng nữa chứ . Nói đùa tí chứ cứ hâm như thế lại vui ^^~.Thôi chú tâm vào học đi nhé cậu , hâm nấy đủ rồi. Chúc cậu học tốt và đậu cấp 3 công lập ^^~

Còn quỳnh nữa chứ , vừa béo vừa lùn , được mỗi cái đầu to nên học rất giỏi hè hè đùa tí thôi chớ . Dáng cậu thì ai kũg nhận xét như Mai Phương Thuý ý , chuẩn như người mẫu . KeKe nói sấu cậu nấy đủ rồi , khen lấy vài câu không lên lớp làm thịt sống mình thì chết .Cậu học thì đều cả các môn , học sinh giỏi của lớp điều này khỏi nói , phải không nhưng mà chiều cao của cậu hơi khiêm tốn so với các bạn trong lớp ( lời khuyên chân thành nhé: khỏi lo vì lùn đi cậu , sau này đi fẩu thuật thẩm mĩ kéo zài ra mấy km là Ok ngay ) Hý hý, năm nay cậu thi lam sơn nhỉ thế chúc kậu đậu được lam sơn chuyên anh nhé , giống linh a cố kiếm lấy cái xe đạp điện mà chạy .

Còn bạn thúy nữa - Tắc ngơ từ nhỏ. Uống bí đao nhiều quá nên nhiều lúc kũg đao đao , các bạn thông kảm . Bạn này thì có cái chân dài như 2 que tăm , siêu mẩu của lớp - dự kiến làm người mẫu đấy , sợ chưa . Lúc đó thì tư vấn cho Quỳnh ít kinh nghiệm làm người mẩu nhá .

Thèng Tiến ( chột ) . Lớp trưởng của lớp , học thì ckũg giỏi nhưng xin lỗi mi xếp sau anh đi nhóc . Đùa tí thôi tau còn phải học hỏi mi nhiều lắm , mi kũg giúp tau học nhiều mà hehe. Năm nay mi cậu thi lam sơn Chuyên sử - Đậu nhé bưởi

Hoàng Minh : Thằng bạn tớ , không biết cãi nhau là gì đâu nhỉ , tớ cảm thấy 2 thằng có tính rõ giống nhau, trầm tính , ít nói , mà một khi đã nói thì nói rất nhiều . Đậu Hr nhé cậu ^^

Hải (sẹo ), Hằng béo ( con trai đấy : bđê chính gốc ) , Nam ( míc) , Linh ( lác ), Đức ( bướng ) , Trường ( Shady: râ...) , Tiến Đức ( nGhĩa hói ) , Tuấn ( fog béo) , Tùng ( tài : dạo này thấy mi mất tík đâu rồi , cần tau thông báo tìm thằng đệ không ) Tuấn anh (play rân- thường gọi là dân chơi fố huyện ) . Sơn ( Xì lô - tạch lô liên lục Laughing ) . . . ĐẤy tụi con trai lớp tớ. tiếc là chả tìm được pic nào của tụi nó... toàn siêu nhân quậy fá lớp ... Lớp đứng thứ 12 13 là công của bọn noá đấy , fải có lời cám ơn chứ nhỉ .

XA nhau rồi, không gặp nhau nữa đâu nhỉ, không còn những lúc giận hờn vớ vẩn nữa nhỉ , không còn được bước cùng nhau trên con đường phía trước nữa .Không biết lên cấp 3 , bước vào lớp mới , không biết có lũ bạn tốt như cậu không nhỉ , chắc là có nhưng chắc sẽ không bằng đâu nhỉ ,buồn thật. Nhưng nói gì thì cũng phải nói , bữa tiệc vui nào cũng có hồi kết và hồi kết của chúng là như vậy đấy , chia tay nhau , xa nhau , chỉ còn những kỉ niệm vui buồn vu vơ trong suy nghĩ , không được gặp nhau nữa , không được nói chuyện với nhau nữa . Nói chung là hồi kết của chúng ta là sự kết thúc cho nhiều thứ . PHải không Smile) Thôi cho tớ ngứng bút ở đây nhé , TỚ nói câu cuối : Chúc tất cả các cậu thành công trên con đường đời các cậu đang bước và trước hết là cậu câp 3 công lập ! Ok ^^

Yêu các bạn nhiều .

dưới đây là vài píc lớp tớ hôm 22/5 - Bế giảng ...

Thèm thì cứ ngồi xuống ăn với bọn em , làm gì fải nhỏ rãi thế cô ( đùa tí cấm mách cô )

Cô út - chủ nghiệm lớp tớ. Kái tên nghe lần đầu hơi lạ fải không. ^^~ , cô rễ tính cực kì , gọi là điện biên k có cô út thứ 2 ^^

Cô ơi em yêu cô nhiều lắm á.

Nhìn ngon không , thế mà bọn con trai lớp tớ chẳng ăn mấy . Lấy ra bôi tùm lum lên mặt các bạn....Bức này là chụp vội, ko nhanh tí còn giấy không à

Quỳnh Linh a

Qùynh Trang .. nhầm hàng...

( khỉ nhìn đểu gì tau , đấm cho cái giờ con nhà nghĩa hói )

Trường (shady) ngồi im tau lái nào , chui gầm ôtô bây giờ

SH ở đâu mà tiện thế không biết đúng là đao

Được sửa bởi adminkòy9b.no1 ngày Fri May 28, 2010 8:19 pm; sửa lần 1.
Xem lý lịch thành viên http://9bdienbien.friendhood.net
adminkòy9b.no1
Admin

Tổ trưởng : 0

Bài gửiTiêu đề: 897897987   Wed May 26, 2010 7:17 pm

ngộ nhờ Smile) tự nhiên lại víêt vớ vẩn ra thế để up lên blog rồi xoá đi
lại zấu vô đây nữa chứSmile) dầu vào đây kgũ fải thôi
cái forum lập cho lớp bây giờ ai thèm vào đâu
điên đầu nghĩ vớ vẩn quá Smile)
TỚ thấy mìh hâm qá các kậu ạk =]] những dòng tâm sự này viết ra cảm thấy mình bị hâm vì lũ bạn roài
vừa yêu vừa ghét vừa quý vừa mến tịu nó nữa chứ... =]]hâm kooooooo >"<

Xem lý lịch thành viên http://9bdienbien.friendhood.net

111111111111
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang